บอร์ดครูคอม เว็บบอร์ดข่าวสารวาไรตี้สำหรับครูคอมพิวเตอร์ทั่วประเทศ

คลิกเข้าไปร่วมกลุ่ม โดยการกดที่ข้อความ"เข้าร่วมกลุ่ม"ด้านบนขวาของหน้า Facebook ได้เลยครับ..

collapse

ผู้เขียน หัวข้อ: สพป.ศก4 เรียกบรรจุครูผู้ช่วย เอกคอม เพิ่มเติม อย่างเป็นทางการแล้ว  (อ่าน 6073 ครั้ง)

ครูผู้ช่วยกอล์ฟ

สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เรียกบรรจุครูผู้ช่วย จำนวน 3 อัตรา 3 กลุ่มวิชา

กลุ่มวิชาเอกคอมพิวเตอร์            จำนวน 1 อัตรา ลำดับที่ 9

กลุ่มวิชาเอกภาษาไทยและภาษาอังกฤษอย่างละ 1 อัตรา

กำหนดการรายงายตัว
วันที่ 31 สิงหาคม 2555
เวลา 09.00-10.00 น.
ณ ห้องประชุมใหม่
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4

หนังสือ สพป.ศก.4
http://www.sskedu4.go.th/office/pdf/20_08_03.pdf

ขอแสดงความยินดีเอกคอมพิวเตอร์ สพป.ศก.4 ลำดับที่ 9   ด้วยนะครับ
รายงานตัวที่เขตแล้ว มารายงานตัวที่บอร์ดด้วยนะครับ

ขอบคุณข้อมูล: www.kruwandee.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2012, 09:01:25 PM โดย ครูผู้ช่วยกอล์ฟ »
สวดยอด ถั่วต้ม

บอร์ดครูคอม เว็บบอร์ดข่าวสารวาไรตี้สำหรับครูคอมพิวเตอร์ทั่วประเทศ

รอลุ้นรอบต่อไปครับ

somzom

รอลุ้นรอบตุลาค่ะ  ;D

ครูปู

รอบนี้ลุ้นทั้งครูเกษียณ-เออรี่

ทั้งครูย้ายคืนถิ่น

ขอให้เรียกเอกคอมเยอะๆแบบหมดบัญชีเถอะ สาธุ

ครูไอริน

:) ยินดีด้วยค่ะ ครูผู้ช่วย ศก.

ครูปู

:) ยินดีด้วยค่ะ ครูผู้ช่วย ศก.

ครูไอริน เขตไหนหรอคะ

kaempong

บ๊อบบี้เพื่อนเลิฟไปบรรจุแร้ว ยินดีด้วย แล้วมะไหร่เพื่อนจะได้บรรจุเหมือนเพื่อนบ๊อบมั่งอ่ะ แง้ๆๆๆ

บ๊อบบี้เพื่อนเลิฟไปบรรจุแร้ว ยินดีด้วย แล้วมะไหร่เพื่อนจะได้บรรจุเหมือนเพื่อนบ๊อบมั่งอ่ะ แง้ๆๆๆ

ผมก็รออยู่เหมือนกันครับ

* สำหรับค้นหา

* Facebook แฟนเพจ

* เรื่องที่เกี่ยวข้อง

* บรรจุเอกคอม สพป.

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal